CÔNG TY TNHH NGŨ KIM TENGDA VIỆT NAM
CÔNG TY TNHH NGŨ KIM TENGDA VIỆT NAM
0932119897
https://tengdavietnam.com/
VAN GIÓ
Hotline:
0932.119.897
-
0333.681.228
Email:
dangdat2019@gmail.com
Hình ảnh
|
Video
|
Liên hệ
Trang chủ
Giới thiệu
Dịch vụ
Sản phẩm
CỬA GIÓ - MIỆNG GIÓ
Cửa Gió Cấp
Cửa Gió Ngoài Trời
Cửa Gió Hồi
Cửa Gió Linear & Thổi Xa
Cửa Gió Khuếch Tán
VAN GIÓ
Van Chống Cháy & Xả Khói
Van Một Chiều & Xả Áp
Van Điều Chỉnh Lưu Lượng
ỐNG GIÓ
Hộp Gió & Hộp Tĩnh Áp
Thiết Bị Tiêu Âm
Ống gió mềm
Phụ Kiện Ống Gió
PHỤ KIỆN THÔNG GIÓ
Phụ Kiện Cửa Gió
Phụ Kiện Van Gió
Vent Cap & Lưới Bảo Vệ
QUẠT HÚT THÔNG GIÓ
Quạt Hút Âm Trần
Tin tức
Dự án tiêu biểu
Kiến Thức HVAC
Tin tức và sự kiện
Giải Pháp HVAC
Tuyển dụng
Trang chủ
Sản phẩm
VAN GIÓ
VAN GIÓ
Sắp xếp:
Tên A → Z
Tên Z → A
Giá tăng dần
Giá giảm dần
Lọc
Van Gió Điều Chỉnh Lưu Lượng Gió Inox HVAC
VAN GIÓ TRÒN TAY GẠT – 圆形手动风阀
VAN GIÓ ĐIỆN HVAC – MOTORIZED DAMPER LOUVER 电动风阀
VAN GIÓ TRÒN CHỈNH TAY GẠT HVAC – ROUND VOLUME CONTROL DAMPER 圆形风量调节阀
VAN ĐIỀU TIẾT GIÓ TRÒN ĐIỀU KHIỂN ĐIỆN HVAC – MOTORIZED ROUND DAMPER 圆形风量调节阀
VAN GIÓ VCD MỘT CHIỀU HVAC TD007 – VAN ĐIỀU CHỈNH LƯU LƯỢNG GIÓ 风量止回阀
VAN ĐIỀU CHỈNH THỂ TÍCH KHÔNG KHÍ TAY CẦM XOẮN ỐC - 螺旋手柄风量调节阀
VAN ĐIỀU CHỈNH LƯU LƯỢNG GIÓ BẰNG TAY - 手动风量调节阀
VAN GIÓ CHỐNG CHÁY PCCC HVAC – FIRE DAMPER ĐIỀU KHIỂN TAY 手动防火阀
VAN CHỐNG CHÁY ĐIỆN 70 ĐỘ HVAC – FIRE DAMPER PCCC 电动防火阀
VAN CHẶN LỬA TRÒN TAY GẠT TD0016 – VAN CHỐNG CHÁY ỐNG GIÓ HVAC 圆形防火阀
VAN XẢ KHÓI PCCC ÁP CẦU THANG HVAC – 正压送风口 消防排烟阀
VAN BƯỚM THÔNG GIÓ THÉP TD0014 – VAN GIÓ HVAC 钢制蝶阀
VAN GIÓ VUÔNG PRD MẶT BÍCH TD0015 – VAN XẢ ÁP HVAC 方形风阀
VAN ĐIỀU CHỈNH GIÓ VUÔNG MOTOR ĐIỆN HVAC – VAN MFD 铝合金电动风量调节阀
VAN VCD VUÔNG MỘT CHIỀU TD0017 – VAN GIÓ NRD HVAC 矩形风管止回阀
VAN VCD TRÒN TAY GẠT HVAC – VAN ĐIỀU CHỈNH LƯU LƯỢNG GIÓ 圆形风量调节阀
VAN VCD TRÒN ĐIỀU KHIỂN ĐIỆN TD0019 – VAN GIÓ MOTOR HVAC 圆形风量调节阀 (电动)
VAN XẢ ÁP THÉP YYF TD0020 – VAN XẢ ÁP PHÒNG ÁP SUẤT YYF钢制余压阀
VAN CAV CỐ ĐỊNH LƯU LƯỢNG GIÓ TD0021 – CONSTANT AIR VOLUME DAMPER 定风量阀
Page 1 / 2
1
2
Next
Last